Gold Price today 2023 सोन्याच्या भावात अचानक मोठी घसरण जाणून घ्या नवीन दर

Gold Price today सोन्याच्या भावात अचानक मोठी घसरण जाणून घ्या नवीन दर

Gold Price today मित्रांनो, तुम्ही जरी सोने-चांदी खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. त्यांच्यासाठी आता बाजारात सोन्याच्या दरात अचानक मोठी घसरण झाली आहे. आज सोन्याचा भाव दरम्यान, एप्रिलच्या अखेरीस लग्नसराईचा हंगामही जोरात येणार आहे. या लेखात आपण आजचे नवीन सोने आणि चांदीचे भाव अपडेट जाणूनघेणार आहोत.

सोन्याचे दर पाहण्यासाठी

👉येथे क्लिक करा👈

सोन्याचे दर खूप जास्त होत असल्याने, तुम्हाला हे माहित असले पाहिजे की 4 वर्षांपासून तुम्ही ते शोधत आहात, ते खूप वेगाने वाढले आहे. आणि लिक्विड गॅस, पेट्रोल, डिझेल इंधन, मोहरीचे तेल इत्यादींची महागाई दुपटीने वाढेल. गोरगरीब नागरिकांना सोने, चांदी, डिझेल इंधन, पेट्रोल, एलपीजी गॅस सिलिंडर खरेदी करताना मोठ्या अडचणींचा सामना करावा लागत आहे.

Gold Price today आता किती घसरण झाली आहे हे तुम्हाला कळेल आणि विशेषतः सोने-चांदी खरेदी करणाऱ्या नागरिकांसाठी. . सोन्याची किंमत आज किती कॅरेट सोने चांगले आहे हे जाणून घेणे खूप महत्वाचे आहे, शेवटी आपण फक्त ग्रॅम सोने खरेदी केले पाहिजे, जे आम्ही या लेखात तपशीलवार दाखवले आहे.

मित्रांनो, तुम्हाला सांगतो की 24 कॅरेट सोने 99.9 टक्के शुद्ध आहे आणि 22 कॅरेट सोने 91 टक्के शुद्ध आहे. 22 कॅरेट सोन्यात तांबे, चांदी, जस्त यासारखे 9% इतर धातू जोडून दागिने बनवले जातात. 24K सोने विलासी असले तरी ते दागिने बनवता येत नाही. आज सोन्याची किंमत म्हणूनच बहुतेक डीलर्स 22 कॅरेट सोने विकतात.Gold Price today

सोन्याचे दर पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

Leave a Comment