Government scheme 2023 : मागेल त्याला मिळणार विहीर सरकारचा नवीन GR आला आहे, लगेच ऑनलाइन अर्ज करा

Government scheme : मागेल त्याला मिळणार विहीर सरकारचा नवीन GR आला आहे, लगेच ऑनलाइन अर्ज करा

Government scheme  सरकारने विहीर पुरवठ्यासाठी नवीन जीआर जारी केल्याची बातमी आपण सर्वांनी ऐकली असेल. हा GR 11 जुलै 2023 रोजी प्रसिद्ध करण्यात आला. या GR मध्ये असे म्हटले आहे की, पाण्याच्या सर्व समस्या सोडल्या तर प्रत्येक महिलेकडे एक विहीर असेल. हे कसे होईल? हे सोपे आहे.

तुम्हाला फक्त ऑनलाइन अर्ज करावा लागेल. हा अर्ज www.viheer.gov.in या वेबसाइटवर करता येईल. ही वेबसाइट १५ जुलैपासून सुरू होणार आहे. ही वेबसाइट विनामूल्य, सुलभ, सुरक्षित आणि प्रतिसाद देणारी आहे.

तुम्हाला फक्त काही माहिती द्यावी लागेल.
-तुमचे पुर्ण नाव
-आपला भ्रमणध्वनी क्रमांक
– तुमचा पत्ता
– तुमचा पिनकोड
-प्रमाणपत्र तुम्हालाही मिळेल

Government scheme ही माहिती दिल्यानंतर, तुम्हाला एक वेबसाइट संकेत मिळेल. हा सिग्नल 30 मिनिटे सुरू राहील. हे संकेत मिळाल्यानंतर, तुम्ही थेट www.viheer.gov.in/confirm/your-code-here/ या पत्त्यावर प्रॉक्सी करू शकता, पुन्हा वेबसाइटचा प्रॉक्सी, पुन्हा वेबसाइटचा प्रॉक्सी, पुन्हा वेबसाइटचा प्रॉक्सी, पुन्हा प्रॉक्सी करू शकता. वेबसाइट, पुन्हा

Leave a Comment