Namo Shetkari Sanman Yojana : नमो शेतकरी सन्मान योजना 4123 कोटी निधी दोन योजनांसाठी मंजूर, पहिला हप्ता या शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा होणार

Namo Shetkari Sanman Yojana : नमो शेतकरी सन्मान योजना 4123 कोटी निधी दोन योजनांसाठी मंजूर, पहिला हप्ता या शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा होणार

Namo Shetkari Sanman Yojana नमो शेतकरी सन्मान योजना ही राज्यातील शेतकऱ्यांसाठी एक उत्तम अपडेट आहे, नमो शेतकरी महासभेचा वर्षाला 6000 रुपयांचा निधी अर्थसंकल्पात जाहीर करण्यात आला होता आणि आता नमो शेतकरी सन्मान योजना निधीचा पहिला हप्ता लवकरच बँक खात्यात जमा होणार आहे. शेतकऱ्यांचे. आहे

विधिमंडळाच्या पावसाळी अधिवेशनात राज्यातील सर्वसामान्य जनतेला न्याय देण्याचा प्रयत्न करण्यात आला असून या अधिवेशनात विविध विभागांना प्राप्त होणारा निधी नमो महासभा निधी योजनेसारख्या सर्वसामान्यांसाठीच्या विविध योजनांसाठी उपलब्ध करून दिला जाणार आहे. नैसर्गिक आपत्तीतील शेतकरी आणि महात्मा ज्योतिराव फुले जन आरोग्य योजना. नमो शेतकरी सन्मान योजना

येथे क्लिक करून पहा पहिला हप्ता कधी येणार

Namo Shetkari Sanman Yojana अशी माहिती मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी मध्यंतरी दिली आहे. पावसाळी अधिवेशनातील विधिमंडळाच्या सत्संगानंतर विधानभवनाच्या पत्रकार कक्षात आयोजित पत्रकात मुख्यमंत्री बोलत होते. यावेळी उपमुख्यमंत्री अजित पवार, बांधकाम मंत्री चंद्रकांतदादा पाटील आदी मान्यवर उपस्थित होते. नमो शेतकरी सन्मान योजनेची तरतूद येथे सादर केली आहे

नमो शेतकरी सन्मान योजनेचा पहिला हप्ता या तारखेला जमा केला जाईल

Namo Shetkari Sanman Yojana नमो शेतकरी सन्मान योजना म्हणजे नैसर्गिक आपत्ती असो, नमो शेतकरी महासभेच्या निधीचा हप्ता असो किंवा महात्मा ज्योतिराव फुले जन आरोग्य योजनेशी संबंधित पूर्वीची योजना असो, या सर्वांसाठी ४१२३ कोटी रुपयांची तरतूद करण्याची मागणी करण्यात आली आहे.

येथे क्लिक करून पहा पहिला हप्ता कधी येणार

Leave a Comment