Ration card big update 2023 : आनंदाची बातमी.! या राशन कार्डधारकांना मिळणाऱ्या चार वस्तू मंत्रिमंडळ बैठकीत निर्णय

Ration card big update : आनंदाची बातमी.! या राशन कार्डधारकांना मिळणाऱ्या चार वस्तू मंत्रिमंडळ बैठकीत निर्णय

Ration card big update नमस्कार शेतकरी मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आपल्या वेबसाईट वरती मित्रांनो राशन कार्ड योजनेबाबत शासनाचे दोन मोठे निर्णय जाहीर.

नमस्कार मित्रांनो मंत्रिमंडळ बैठकीमध्ये राज्यातील 14 जिल्ह्यांच्या रेशन कार्डधारकांसाठी राज्य शासनाने पुन्हा एकदा मोठा निर्णय घेतला आहे तर काय निर्णय घेतला आहे बघा राज्यातील शिधापत्रिका धारकांना गौरी गणपती तसेच दिवाळीसाठी शंभर रुपयात आनंदाचा शिधा देण्याचा निर्णय आणि खाली बघा.

कोणत्या चार वस्तू मिळणार येथे क्लिक करून पहा

Ration card big update अन्य योजना व प्राधान्य कुटुंब शिधापत्रिका धारक तसेच औरंगाबाद व अमरावती विभागातील सर्व जिल्हा शेतकरी आत्महत्याग्रस्त जिल्ह्यातील दारिद्र्यरेषेवरील केसरी शिधापत्रिका धारकांना हा आनंदाचा शिधा देण्यात येणार आहे.

Ration card big update त्याच्यानंतर मित्रांनो हा आनंदाचा सिद्धांत कोण कोणत्या दिवशी वाटप केला जाईल ते पहा 19 सप्टेंबर रोजी गणेश चतुर्थी निमित्त आणि त्यानंतर दिवाळीसाठी 12 नोव्हेंबर पासून वितरित करण्यात येणार आहे तसेच पुढे बघा राज्यातील एकूण एक कोटी 65 लाख 7256 शिधापत्रिकाधारकांना आनंदाचा सिद्धांत मिळणार आहे.

आणि यामध्ये लाभार्थ्यांना प्रतिकिलो रवा चनाडाळ साखर आणि एक लिटर खाद्यतेल मिळेल तसेच यासाठी 827 कोटी 35 लाख मान्यता देण्यात आली आहे तर अशा प्रकारे मित्रांनो पुन्हा एकदा हा आनंदाचा सुद्धा एपीएल आणि केसरी शिधापत्रिका धारकांना गणेश चतुर्थी व दिवाळीमध्ये देण्याचा निर्णय राज्य शासनाने घेतला आहे .

कोणत्या चार वस्तू मिळणार येथे क्लिक करून पहा

Leave a Comment